-
Babban ƙarfi gada goyon bayan zanen zamiya
Kwanan nan, kamfaninmu ya sami nasarar haɓaka takardar goyan bayan gada tare da matsin lamba har zuwa 60Mpa. Dangane da asalin takardar zamiya ta UHMWPE, kamfaninmu ya inganta tsarin kayan, inganta tsarin samarwa, kuma ya sami nasarar haɓaka sabon nau'in sli ...Kara karantawa -
MGFLON PTFE zamiya cikin nasara an yi amfani da shi a sabon aikin ginin filin jirgin sama na Taiwan
Kamfaninmu yana alfaharin sanar da cewa an zaɓi takaddun mu na PTFE mai inganci a matsayin wani ɓangare na aikin injiniya na farko don sabon filin jirgin sama na taiwan. Wannan babbar nasara ce a gare mu yayin da yake nuna inganci da aikin samfuranmu. Muna farin ciki da fatan ...Kara karantawa -
MGFLON Karfe Layi Kayayyakin PTFE Nasarar Haɓaka Kasuwar Arewacin Afirka
Hengshui Jujie Plastic Production Co., Ltd. ya ci babbar nasara a kasuwar Arewacin Afirka. An zaɓi samfuran bututun su na tetrafluoroethylene da aka yi da ƙarfe don aikin gyare-gyare na Phosphate Workshop na babban masana'antar sinadarai. Wannan nasarar shaida ce ga Jujie PlasticR...Kara karantawa -
Nasarar ci gaban 7 m tsayin ƙarfe mai layin abinci na PTFE
Kamfanin Hengshui Jujie Plastic Products Co., Ltd. ya sami nasarar haɓaka sabbin kayayyaki don amsa buƙatun abokan ciniki a Gabas ta Tsakiya. Wannan samfurin bututun ƙarfe ne mai tsayin mita 7 na PTFE, wanda ke ɗaukar tsarin ƙarfe mai haɗaɗɗen fluorine don tabbatar da haɗin kai tsakanin ...Kara karantawa -
Wani sabon tsari na dimple na gada mai ɗaukar gada
Hengshui Jujie Plastic Production Co., Ltd yana ba da sanarwar ci gaba da aiwatar da gyare-gyaren yankan-baki don kera gada mai ɗaukar gadar PTFE tare da gefe ɗaya na dimple. Yawancin kamfanoni a cikin masana'antar suna amfani da tsarin gyare-gyaren zafi na biyu, wanda ke buƙatar ƙarancin saka hannun jari da ...Kara karantawa